Babban canje-canje da kulawa mai zurfi, maganganun jama'a game da ma'aunin ingancin makamashi na magoya bayan lantarki(A)

A cikin 'yan shekarun nan, fasahar fan wutar lantarki ta bunƙasa cikin sauri, kuma kayayyaki daban-daban irin su na'urori masu tsayi, shiru, da haziƙai sun bayyana ɗaya bayan ɗaya.Barkewar annobar a bana ya sanya masu amfani da wutar lantarki da yawa ke zabar amfani da fankoki na lantarki domin gujewa zafi a lokacin rani.Koyaya, babban bambancin farashi da ƙarancin ingancin samfuran fann lantarki yana sa masu amfani su ji ruɗani lokacin zabar samfuran.(kwai tukunyar jirgi)

 

Don ƙara daidaita haɓaka masana'antar fan ta lantarki, haɓaka fasahar samfura, da kare haƙƙin haƙƙin masu amfani da buƙatun, ƙa'idodin ƙasa na tilas na "Iyakokin Ƙirar Ƙarfafa Ƙarfafa Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru" mizanin ingantaccen makamashi)(TSIDA)an sake yin bita kuma za a sake sabuntawa a ranar 26 ga Agusta, 2020. Ra'ayoyin jama'a game da daftarin ra'ayi.

 图片1

Ana haɗa magoya bayan wutar lantarki na DC a cikin iyakokin aikace-aikacen(kwai tukunyar jirgi)

 

Matsakaicin ingancin ƙarfin fan na lantarki na yanzu shine GB 12021.9-2008 "AC fan wutar lantarki ingantaccen ƙimar ƙimar ƙimar ƙarfin kuzari".An fitar da ma'aunin a cikin 2008 kuma an aiwatar da shi tsawon shekaru 12.A cikin wannan lokacin, tare da bullar sabbin fasahohi, sabbin kayayyaki, da sabbin matakai, dukkanin masana'antar fan ta lantarki sun sami sauye-sauye masu yawa, kuma an sake bitar ka'idodin hanyoyin gwajin ingancin makamashi na magoya bayan lantarki na waje.Saboda haka, daidaitaccen bita yana da mahimmanci.(kwai tukunyar jirgi)

 

Mizanin da aka sake fasalin ya haɗa da magoya bayan wutar lantarki da injinan DC ke tafiyar da su cikin iyakokin aikace-aikacen ma'auni.Don haka, ana canza sunan ma'aunin daga "Ƙimar Ƙimar Ƙimar Ƙimar Ƙarfi da Ƙarfafa Ƙarfafa Ƙwararrun Magoya bayan AC" zuwa "Ƙimar Ƙimar Ƙimar Ƙimar Ƙimar Ƙarfafa Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru"(TSIDA).A cewar He Zhenbin, ma'aikacin da ke kula da aikin samar da kayan rani na sashen samar da wutar lantarki na Midea, lokacin da aka yi kwaskwarima ga ma'auni na GB 12021.9-2008, fasahar DC ba a yi amfani da ita sosai a fagen fanfo wutar lantarki ba.Bayan waɗannan shekaru na ci gaba, kamfanoni da yawa sun gabatar da motocin DC.Mai sarrafa wutar lantarki, da fan ɗin wutar lantarki na DC yana da halaye na ƙaramar amo da ƙarfin ƙarfin kuzari lokacin aiki a cikin ƙananan kayan aiki, waɗanda masu amfani ke so sosai.Don haka, irin wannan nau'in samfurin yana cikin iyakar daidaitattun lokacin da aka bita.

A lokaci guda kuma, sabon ma'auni kuma yana ƙara ma'anar ma'anar masu tara iska, waɗanda su ne magoya bayan tebur, magoya bayan bango, magoya bayan tebur, da magoya bayan ƙasa tare da rabon ƙarar da'irar da'irar ta ciki zuwa ƙarar da'irar waje ba ƙasa da ƙasa ba. 0.9.A takaice dai, dangane da nau'in kayan fan na lantarki, baya ga rabe-raben fanfofan tebur, magoya bayan rotary, magoya bayan bango, magoya bayan tebur, magoya bayan bene, da fanfo, kowane nau'in samfuran an raba shi daidai da diamita. fan ruwa.Ga kowane fan Samfuran da ke cikin kewayon ganye suna ƙarƙashin ƙimar ƙimar ƙarfin kuzari.(kwai tukunyar jirgi)

 

Tun da shekaru 12 ke nan tun bayan bita na ƙarshe, masana'antar ta mai da hankali sosai ga wannan bita.A cewar mai tsara ma'auni, masana'antu sun damu sosai game da sake fasalin daidaitattun, kuma jimillar tallace-tallacen kasuwa na kamfanonin da ke shiga cikin sake fasalin ma'auni ya kai fiye da 70% na ma'auni.Kamfanoni na yau da kullun da suka haɗa da Midea, Gree, Airmate, da Pioneer duk suna shiga.Tawagar zayyana sun gudanar da tarurrukan karawa juna sani guda 5, sun gudanar da gwaje-gwaje masu yawa na ingancin makamashi, sun tattara bayanai sama da 300 na ingancin makamashi, kuma sun daidaita hanyoyin gwajin ingancin makamashi sau da yawa.(TSIDA)


Lokacin aikawa: Nov-03-2020